Thứ Tư,01/07/2026 05:19:45 GMT +7
Zbrojovka Brno
Full Time
3 - 0

(1-0)

Nyiregyhaza
    Giao Hữu CLB - Vòng T.8

      Số liệu thống kê dự đoán Zbrojovka Brno đấu với Nyiregyhaza

      Dữ liệu dự đoán Zbrojovka Brno vs Nyiregyhaza đối đầu

      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      30/06/2026 Giao Hữu CLB
      Zbrojovka Brno
      3-0
      Nyiregyhaza

      Số liệu dự đoán Zbrojovka Brno phong độ

      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      30/06/2026 Giao Hữu CLB
      Zbrojovka Brno
      3-0
      Nyiregyhaza
      23/05/2026 Hạng 2 Séc
      Zbrojovka Brno
      4-1
      C. Budejovice
      16/05/2026 Hạng 2 Séc
      Slavia Kromeriz
      1-1
      Zbrojovka Brno
      10/05/2026 Hạng 2 Séc
      Zbrojovka Brno
      1-0
      Sellier&Bellot Vlasim
      06/05/2026 Hạng 2 Séc
      Banik Ostrava B
      1-1
      Zbrojovka Brno
      02/05/2026 Hạng 2 Séc
      Zbrojovka Brno
      3-0
      Usti & Labem
      26/04/2026 Hạng 2 Séc
      Slavia Praha B
      0-1
      Zbrojovka Brno
      19/04/2026 Hạng 2 Séc
      Jihlava
      1-2
      Zbrojovka Brno
      15/04/2026 Hạng 2 Séc
      Zbrojovka Brno
      1-0
      Vik.Zizkov
      11/04/2026 Hạng 2 Séc
      Opava
      4-0
      Zbrojovka Brno

      Số liệu dự đoán Nyiregyhaza phong độ

      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      30/06/2026 Giao Hữu CLB
      Zbrojovka Brno
      3-0
      Nyiregyhaza
      27/06/2026 Giao Hữu CLB
      Wolfsberger AC
      2-0
      Nyiregyhaza
      15/05/2026 VĐQG Hungary
      Nyiregyhaza
      2-2
      Kazincbarcikai SC
      02/05/2026 VĐQG Hungary
      MTK Budapest
      1-1
      Nyiregyhaza
      26/04/2026 VĐQG Hungary
      Nyiregyhaza
      2-1
      Zalaegerzseg
      18/04/2026 VĐQG Hungary
      Ujpest
      7-2
      Nyiregyhaza
      12/04/2026 VĐQG Hungary
      Nyiregyhaza
      2-0
      Paksi
      06/04/2026 VĐQG Hungary
      Gyori ETO
      1-0
      Nyiregyhaza
      21/03/2026 VĐQG Hungary
      Nyiregyhaza
      3-1
      Diosgyori
      15/03/2026 VĐQG Hungary
      Debreceni
      1-1
      Nyiregyhaza

      Diễn biến trực tiếp Zbrojovka Brno vs Nyiregyhaza

      Dự đoán Nyiregyhaza vs Zbrojovka Brno – Thống kê trực tiếp Nyiregyhaza đấu với Zbrojovka Brno

      Dự đoán Nyiregyhaza vs Zbrojovka Brno mang đến cho người xem góc nhìn đầy đủ trước thềm cuộc đối đầu giữa hai đội. Tại đây, các yếu tố quan trọng để dự đoán trận Nyiregyhaza đấu với Zbrojovka Brno được trình bày rõ ràng: phong độ gần nhất, chất lượng đội hình, lối chơi chủ đạo, lịch sử đối đầu và những chỉ số cho thấy đội nào đang nắm lợi thế.

      Bên cạnh dự đoán, trang bongdaNet cung cấp bộ thống kê chi tiết của cặp đấu. Các dữ liệu như số bàn thắng – bàn thua trong những lần gặp nhau gần nhất, tỷ lệ thắng, hiệu suất ghi bàn, khả năng phòng ngự, cùng những thông số trận đấu mới nhất đều được thể hiện mạch lạc.

      Kèm theo đó là mục trực tiếp Nyiregyhaza vs Zbrojovka Brno, nơi cập nhật nhanh diễn biến của trận đấu khi bóng lăn: bàn thắng, thẻ phạt, cơ hội nguy hiểm, kiểm soát bóng, số cú sút và các thay đổi về nhịp độ. Tất cả được hiển thị rõ ràng, giúp người xem theo dõi ngay cả khi không có hình ảnh trực tiếp.