Thứ Tư,01/07/2026 02:02:16 GMT +7
Mỹ
02-07-2026
07:00
Bosnia & Herz
    World Cup 2026 - Vòng 1/16

      Số liệu thống kê dự đoán Mỹ đấu với Bosnia & Herz

      Dữ liệu dự đoán Mỹ vs Bosnia & Herz đối đầu

      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      19/12/2021 Giao Hữu ĐTQG
      Mỹ
      1-0
      Bosnia & Herz
      29/01/2018 Giao Hữu ĐTQG
      Mỹ
      0-0
      Bosnia & Herz
      15/08/2013 Giao Hữu ĐTQG
      Bosnia & Herz
      3-4
      Mỹ

      Số liệu dự đoán Mỹ phong độ

      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      26/06/2026 World Cup 2026
      T.N.Kỳ
      3-2
      Mỹ
      20/06/2026 World Cup 2026
      Mỹ
      2-0
      Australia
      13/06/2026 World Cup 2026
      Mỹ
      4-1
      Paraguay
      07/06/2026 Giao Hữu ĐTQG
      Mỹ
      1-2
      Đức
      01/06/2026 Giao Hữu ĐTQG
      Mỹ
      3-2
      Senegal
      01/04/2026 Giao Hữu ĐTQG
      Mỹ
      0-2
      B.D.Nha
      29/03/2026 Giao Hữu ĐTQG
      Mỹ
      2-5
      Bỉ
      19/11/2025 Giao Hữu ĐTQG
      Mỹ
      5-1
      Uruguay
      16/11/2025 Giao Hữu ĐTQG
      Mỹ
      2-1
      Paraguay
      15/10/2025 Giao Hữu ĐTQG
      Mỹ
      2-1
      Australia

      Số liệu dự đoán Bosnia & Herz phong độ

      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      25/06/2026 World Cup 2026
      Bosnia & Herz
      3-1
      Qatar
      19/06/2026 World Cup 2026
      Thụy Sỹ
      4-1
      Bosnia & Herz
      13/06/2026 World Cup 2026
      Canada
      1-1
      Bosnia & Herz
      07/06/2026 Giao Hữu ĐTQG
      Panama
      1-1
      Bosnia & Herz
      30/05/2026 Giao Hữu ĐTQG
      Bosnia & Herz
      0-0
      North Macedonia
      01/04/2026 VLWC Play Off
      Bosnia & Herz
      1-1
      Italia
      27/03/2026 VLWC Play Off
      Wales
      1-1
      Bosnia & Herz
      19/11/2025 VLWC KV Châu Âu
      Áo
      1-1
      Bosnia & Herz
      16/11/2025 VLWC KV Châu Âu
      Bosnia & Herz
      3-1
      Romania
      13/10/2025 Giao Hữu ĐTQG
      Malta
      1-4
      Bosnia & Herz

      Diễn biến trực tiếp Mỹ vs Bosnia & Herz

      Dự đoán Bosnia & Herz vs Mỹ – Thống kê trực tiếp Bosnia & Herz đấu với Mỹ

      Dự đoán Bosnia & Herz vs Mỹ mang đến cho người xem góc nhìn đầy đủ trước thềm cuộc đối đầu giữa hai đội. Tại đây, các yếu tố quan trọng để dự đoán trận Bosnia & Herz đấu với Mỹ được trình bày rõ ràng: phong độ gần nhất, chất lượng đội hình, lối chơi chủ đạo, lịch sử đối đầu và những chỉ số cho thấy đội nào đang nắm lợi thế.

      Bên cạnh dự đoán, trang bongdaNet cung cấp bộ thống kê chi tiết của cặp đấu. Các dữ liệu như số bàn thắng – bàn thua trong những lần gặp nhau gần nhất, tỷ lệ thắng, hiệu suất ghi bàn, khả năng phòng ngự, cùng những thông số trận đấu mới nhất đều được thể hiện mạch lạc.

      Kèm theo đó là mục trực tiếp Bosnia & Herz vs Mỹ, nơi cập nhật nhanh diễn biến của trận đấu khi bóng lăn: bàn thắng, thẻ phạt, cơ hội nguy hiểm, kiểm soát bóng, số cú sút và các thay đổi về nhịp độ. Tất cả được hiển thị rõ ràng, giúp người xem theo dõi ngay cả khi không có hình ảnh trực tiếp.